NEW Cabinet - Teacher

Labels

Competition (22) Courses (172) Others (167) Results (71) Students (113) Teachers (167) Vacancy (170)

Breaking

Thursday, December 20, 2018

NEW Cabinet

   List of New Cabinet Ministers has been released.
   Sourse : Manjula Basnayaka


New Cabinet: (Ada Derana)
  1. Prime Minister Ranil Wickremesinghe: Minister of National Polices, Economic Affairs, Resettlement & Rehabilitation, Northern Province Development, Vocational Training & Skills Development & Youth Affairs
  2. John Amaratunga: Tourism Development, Wildlife and Christian Religious Affairs
  3. Gamini Jayawickrama Perera: Minister of Buddha Sasana and Wayamba Development
  4. Mangala Samaraweera: Minister of Finance and Mass Media
  5. Lakshman Kiriella: Minister of Public Enterprise, Kandyan Heritage & Kandy Development
  6. Rauff Hakeem: Minister of City Planning, Water Supply and Higher Education
  7. Thilak Janaka Marapana: Minister of Foreign Affair
  8. Rajitha Senaratna: Minister of Health and Indigenous Medicine
  9. Ravi Karunanayake: Minister of Power, Energy and Enterprise Development
  10.  Vajira Abeywardena: Minister of Internal and Home Affairs and Provincial Councils and Local Government
  11. Abdul Rishad Bathiudeen: Minister of Industry & Commerce, Resettlement of Protracted Displaced Persons & Co-operative Development
  12. Patali Champika Ranawaka: Minister of Megapolis & Western Development
  13. Navin Dissanayake : Minister of Plantation Industries
  14. P. Harrison: Minister of Agriculture, Rural Economic Affairs, Livestock Development, Irrigation and Fisheries & Aquatic Resources Development
  15. Mohamed Hashim Mohamed Kabir : Minister of Highways, Road Development and Petroleum Resources Development
  16. Ranjith Maddumabandara: Minister of Public Administration & Disaster Management
  17. Gayantha Karunatilake: Minister of Lands and Parliamentary Reforms
  18. Sajith Premadasa: Minister of Housing Construction and Cultural Affairs
  19. Arjuna Ranatunga: Minister of Transport & Civil Aviation
  20. Palani Thigambaram: Minister of Hill Country New Villages, Infrastructure & Community Developmen
  21. Chadrani Bandara: Minister of Women & Child Affairs and Dry Zone Development
  22. Thalatha Atukorale: Minister of Justice and Prison Reforms
  23. Akila Viraj Kariyawasam : Minister of Education
  24. Abdul Haleem Mohamed Hasheem: Minister of Postal Services & Muslim Religious Affairs
  25. Sagala Ratnayaka: Minister of Ports & Shipping and Southern Development
  26. Harin Fernando: Minister of Telecommunications, Digital Infrastructure, Foreign Employment and Sports
  27. Mano Ganesan: Minister of National Integration, Official Languages, Social Progress and Hindu Religious Affairs.
  28. Daya Gamage: Minister of Labour, Trade Union Relations, and Social Empowerment.
  29. Malik Samarawickrama: Minister of Development Strategies, International Trade and Science, Technology and Research.

  1. ரணில் விக்கிரமசிங்க - தேசிய கொள்கை, பொருளாதார அபிவிருத்தி, மீள் குடியேற்றம், புனர்வாழ்வு, வடமாகாண அபிவிருத்தி, தொழிற்பயிற்சி மற்றும் இளைஞர் விவகாரம்.
  2. ஜோன் அமரதுங்க: சுற்றுலா அபிவிருத்தி, வனஜீவராசிகள் மற்றும் கிறிஸ்தவ விவகாரம்.
  3. காமினி ஜயவிக்ரம பெரேரா: பௌத்த சாசனம்.
  4. மங்கள சமரவீர: நிதியமைச்சர்.
  5. லக்ஷ்மன் கிரியெல்ல: மலைநாட்டு மரபுரிமை மற்றும் கண்டி அபிவிருத்தி.
  6. ரவுப் ஹக்கீம்: நகர திட்டமிடல், நீர்வழங்கள் மற்றும் உயர்க்கல்வி. 
  7. திலக் மாரப்பன: வெளிநாட்டலுவல்கள்.
  8. ராஜித சேனாரத்ன: சுகாதாரம்.
  9. ரவி கருணாநாயக்க- சக்தி மற்றும் எரிசக்தி வியாபார அபிவிருத்தி அமைச்சர்.
  10. வஜிர அபேவரத்ன:  உள்நாட்டலுவல்கள் மற்றும் மாகாண சபைகள், உள்ளூராட்சிமன்றங்கள்.
  11. ரிஷாத் பதியூதீன்: கைத்தொழில் மற்றும் வர்த்தக, நீண்டகாலமாக இடம்பெயர்ந்திருக்கும் நபர்களின் மீள் குடியேற்றம் மற்றும் கூட்டுறவு அபிவிருத்தி.
  12. சம்பிக்க ரணவக்க: மாநகர மற்றும் மேல் மாகாண அபிவிருத்தி.
  13. நவீன் திஸாநாயக்க: பெருந்தோட்ட கைத்தொழில்.
  14. பி.ஹரிசன்: கைத்தொழில், கிராமிய பொருளாதார அபிவிருத்தி, கால்நடை அபிவிருத்தி, நீர்நிலைகள் மற்றும் மீன்பிடி நீர்வளங்கள் அபிவிருத்தி அமைச்சர்.
  15. கபீர் ஹாசிம்: நெடுஞ்சாலைகள் மற்றும் வீதி அபிவிருத்தி, மற்றும் எரிபொருள் வள அபிவிருத்தி.
  16. ரஞ்சித் மத்தும பண்டார: பொது நிர்வாக மற்றும் அனர்த்த முகாமைத்துவம்.
  17. கயந்த கருணாதிலக்க: காணி மற்றும் பாராளுமன்ற மறுசீரமைப்பு.
  18. சஜித் பிரேமதாஸ: வீடமைப்பு, நிர்மாணத்துறை மற்றும் கலாசார நடவடிக்கை.
  19. அர்ஜுன ரணதுங்க: போக்குவரத்து மற்றும் சிவில் விமானச் சேவைகள்.
  20. பழனி திகாம்பரம்: மலைநாட்டு புதிய கிராமங்கள், உட்கட்டமைப்பு மற்றும் பிரஜா சக்தி அபிவிருத்தி.
  21. சந்திராணி பண்டார: பெண்கள் மற்றும் சிறுவர்கள் மேம்பாடு மற்றும் வரட்சி வலய அபிவிருத்தி.
  22. தலதா அத்துகோரல: நீதி மற்றும் சிறைச்சாலைகள் மறுசீரமைப்பு.
  23. அகில விராஜ் காரியவசம்: கல்வி
  24. அப்துல் ஹலீம் மொஹமட் ஹாசீம்: தபால் சேவைகள் மற்றும் முஸ்லிம் சமய நடவடிக்கை.
  25. சாகல ரத்னாயக்க: துறைமுக, கடல்நடவடிக்கை மற்றும் தெற்கு அதிவேக நெடுஞ்சாலை.
  26. ஹரின் பெர்ணான்டோ: தொலைத்தொடர்பு, டிஜிட்டல் உள்கட்டமைப்பு, வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்பு மற்றும் விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர்.
  27. மனோ கணேசன்: தேசிய ஒருமைப்பாடு, அரச மொழிகள், சமூக மேம்பாடு மற்றும் ஹிந்து சமய நடவடிக்கை.
  28. தயா கமகே: தொழிலாளர், தொழிற்சங்க ஒருங்கிணைப்பு மற்றும் சமூக மேம்பாடு.
  29. மலிக் சமரவிக்ரம: அபிவிருத்தி உபாயம், சர்வதேச வர்த்தம் மற்றும் விஞ்ஞான தொழிற்நுட்பட மற்றும் ஆராய்ச்சி அமைச்சர்